Top posters
sweetcat (318)
 
comnam94 (230)
 
Yubin (173)
 
tý chuột (105)
 
sink12 (94)
 
Thanh_Thu (93)
 
Maria_Mytamun (70)
 
_Nobody_ (57)
 
badboy2684 (55)
 
pe_and_nhox_pin (43)
 

Latest topics
» Nón - tuyên truyền phòng chống HIV
by comnam94 Thu 08 Sep 2011, 12:05 pm

» Nhật ký mỗi ngày.
by Maria_Mytamun Wed 31 Aug 2011, 7:55 am

» TKB 12A11 áp dụng từ ngày 15/8/2011
by sweetcat Sat 13 Aug 2011, 7:40 am

» Where is the promised happiness - Jay Chou
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:59 pm

» cat's diary
by sweetcat Sun 24 Jul 2011, 4:57 pm

» Comnam vovan (T.Vy )
by Yubin Fri 22 Jul 2011, 11:27 am

» Miss u so much much
by comnam94 Fri 15 Jul 2011, 8:32 pm

» Comnam's Note
by comnam94 Wed 13 Jul 2011, 7:17 pm

» Người bạn thật sự
by sweetcat Fri 08 Jul 2011, 8:08 am

» Chuyện hài
by sweetcat Wed 08 Jun 2011, 5:32 am

» super hài :)))
by SoNe Tue 07 Jun 2011, 9:08 am

» Lá thư gửi cho bố mẹ . I'm gay !!!
by sweetcat Wed 25 May 2011, 2:48 pm

» offline cuối năm
by sink12 Thu 19 May 2011, 9:59 am

» may mem b11 zo co viec gap nha !!! :)))))
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:42 am

» Il Divo - Regresa A Mi
by sweetcat Sun 15 May 2011, 6:41 am

» While your lips are still red
by comnam94 Fri 13 May 2011, 6:50 pm

» thi xong rồi, B11 mình có đi đâu hum????
by sweetcat Sun 08 May 2011, 5:41 pm

» power of words
by sweetcat Sat 07 May 2011, 6:00 pm

» I'm online
by sweetcat Thu 05 May 2011, 2:02 pm

» Hễ đi là đến
by sweetcat Thu 05 May 2011, 1:59 pm


Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Bài gửi by comnam94 on Thu 09 Dec 2010, 7:14 pm

avatar
comnam94
Admin

Tổng số bài gửi : 230
Points : 369
Join date : 14/11/2010
Age : 23

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Bài gửi by sweetcat on Fri 10 Dec 2010, 7:17 am

hay wa', bài này rất hữu ít thanks.
avatar
sweetcat

Tổng số bài gửi : 318
Points : 446
Join date : 14/11/2010
Age : 23
Đến từ : bụng mẹ :D

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Bài gửi by Yubin on Fri 10 Dec 2010, 8:10 pm

Hix....coi thì hay....mà cái khúc đầu mấy con tinh trùng bay bay vô.....nhìn kinh dị thật..... lo lắng
avatar
Yubin

Tổng số bài gửi : 173
Points : 193
Join date : 15/11/2010
Age : 23
Đến từ : Yg Fam and Mặp's house :))

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Bài gửi by comnam94 on Sat 11 Dec 2010, 5:15 am

Yubin đã viết:Hix....coi thì hay....mà cái khúc đầu mấy con tinh trùng bay bay vô.....nhìn kinh dị thật..... lo lắng

hố hố hố. cười ngoắc miệng mày đc tạo ra từ đó mà
avatar
comnam94
Admin

Tổng số bài gửi : 230
Points : 369
Join date : 14/11/2010
Age : 23

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Bài gửi by Yubin on Thu 23 Dec 2010, 5:51 am

Ai chả biết cười ngoắc miệng
Nhưng nhìn nó ghê ghê....
Phải tới cả triệu con.....
Mấy đứa này sung sức thật cười lăn lộn
avatar
Yubin

Tổng số bài gửi : 173
Points : 193
Join date : 15/11/2010
Age : 23
Đến từ : Yg Fam and Mặp's house :))

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Re: Chúng ta được tạo ra như thế nào ?

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết